The University of Pedagogy - IT class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
The University of Pedagogy - IT class

Diễn Đàn Lớp Công nghệ thông tin - Trường Đại Học Sư Phạm TP.HCM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hieuhh8x
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
hieuhh8x

Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Empty
Bài gửiTiêu đề: Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedSat Sep 29, 2007 12:53 am

Loa Loa,pà kon chú ý, nay tôi xin thông báo cuộc thi này với hi vọng mọi ng sẽ tìm đc cho admin 1 ng bạn gái. Nhiều lần admin đã nói " nhỏ " zới t là rất " thèm " bạn gái, nhiều khi ra đường thấy admin chảy nước " giãi " khi thấy các tình nhân đang chở nhau đi mà lòng tui thấy nao nao, tội anh admin quá.Dù sao thì admin nhà ta cũng già gòi,gần đất xa trời,sống ko được bao nhiêu năm nữa, quá đát là 1,2 năm nữa là cùng,hehehe.Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Nay tôi mong mọi ng hãy nhanh chóng tìm cho admin 1 ng bạn gái, già cũng được,có chồng,có con gòi cũng ok luôn, kệ, thà có còn hơn ko mò,hehehe.Very Happy Very Happy Very Happy

Phần thưởng là chức admin, níu ai tìm đc sẽ lột Lon chức của admin,cho làm mem luôn, ng ta nói đây là sự " dại gái ", nhưng với sự thèm thuồng của mình thì có lẽ admin sẽ hi sinh luôn, hêhhêhhê

Thà có ghệ trong vòng vài phút
Còn hơn già , buồn tủi , chết cô đơn

Admin đã duyệt.afro

cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
http://360.yahoo.com/hieuhh8x
tuanan87
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
tuanan87

Bài gửiTiêu đề: Tìm bạn gái cho admin!!!được đó   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedSat Sep 29, 2007 1:05 am

Cái vụ này coi bộ cũng được đó! mặc dù cha nội Hiếu có nổ chút đỉnh nhưng cũng đúng. Anh admin mình cũng chưa có bạn gái !Cái này là sự thật. Tui ko hy vọng có chức admin nhưng vì ông này đã có cống hiến nhiều cho forum mình nên đây là nghĩa vụ lại thôi. Giờ thì chưa kịp nhưng để vài bữa nữa tui post lên 1 số hình cho admin lựa chọn. Pàkon if ai có thì post lên nhe! Phài vì sự nghiệp chung của chúng ta nhe!

Phải biết hy sinh vì nghiệp lớn!Basketball Basketball Basketball Basketball
cuongtq87
Admin
Admin
cuongtq87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedSat Sep 29, 2007 6:16 am

Cái cảm giác ko có bạn gái nó kỳ kỳ sao ấy. Tui muốn có bạn gái lâu rồi, cái vụ này tui thèm từ lúc tui học Mẫu Giáo lận đó. Nhưng tới bây giờ, đại học năm 3 luôn rồi mà sao tui vẫn cô đơn. Tui cũng chẳng hiểu tại sao scratch Cũng may có mấy thằng bạn tốt tổ chức cuộc thi này dùm tui. Hy vọng sau cuộc thi này tui sẽ tìm được "người bạn gái lý tưởng" Rolling Eyes

Bài dự thi phải đầy đủ các thông tin sau :
1. Ảnh (bắt buộc)
2. Số điện thoại liên lạc (bắt buộc)
3. Nick yahoo (không bắt buộc)

Cám ơn pà con đã hiểu nỗi niềm tâm sự của tui

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
https://itclass.forummotion.com
tuanan87
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
tuanan87

Bài gửiTiêu đề: Tìm bạn gái cho admin   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedSat Sep 29, 2007 8:07 am

Thấy chưa, tui nói mà, anh admin này cái gì cũng được hết, chỉ có 1 cái bệnh duy nhất là "ghiền" bạn gái thôi. Nhưng cái này đâu có sao phải không nè.If có bạn gái thì anh này ko bị vậy nữa đâu. Do đó đây ko còn là một chuyện đơn giản nữa mà là một chuyện hệ trọng rùi. Nhân danh mod tui kiu gọi tất cả các member hãy chú trọng chuyện này hơn những chuyện khác nhe!!!!Số phận của forum mình phụ thuộc nhiều vào việc này lắm đó nhe

Học hành là chuyện lớn, còn yêu là chuyện nhỏ. If ko làm được chuyện nhỏ thì làm sao làm đựơc chuỵên lớn
trinhthihongsen
Thành viên tích cực
Thành viên tích cực
trinhthihongsen

Bài gửiTiêu đề: tìm bạn gái cho admin   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedWed Oct 03, 2007 6:23 am

Chào bạn admin:cho mình hỏi điều này nhé ,thế các bạn nữ lớp mình tham gia co được không,có khi ai đó đã để ý anh admin rồi sao.
cuongtq87
Admin
Admin
cuongtq87

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_minipostedWed Oct 03, 2007 6:31 am

Theo nguyên tắc thì có thể tham gia Laughing Laughing
https://itclass.forummotion.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN   Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN Icon_miniposted

Cuộc thi...TÌM BẠN GÁI CHO ADMIN
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» một vụ scandan về admin