The University of Pedagogy - IT class
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
The University of Pedagogy - IT class

Diễn Đàn Lớp Công nghệ thông tin - Trường Đại Học Sư Phạm TP.HCM

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
phong
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
phong

tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedMon Oct 01, 2007 12:12 am

Họ chính là số cuối của năm sinh của bạn:

- 0 : Park - 1 : Kim - 2 : Shin - 3 : Choi - 4 : Song - 5 : Kang - 6 : Han - 7 : Lee - 8 : Sung - 9 : Jung

Tên đệm là tháng sinh của bạn:

- 1:Yong - 2:Ji - 3:Je - 4:Hye - 5: Dong - 6:Sang - 7:Ha - 8:Hyo - 9:Soo -10:Eun -11:Hyun -12:Rae

Tên bạn là ngày sinh của bạn:

1-Hwa 2-Woo 3-Joon 4-Hee 5-Kyo 6-Kyung 7-Wook 8-Jin 9-Jae 10-Hoon 11-Ra 12-Bin 13-Sun 14-Ri 15-Soo 16-Rim 17-Ah 18-Ae 19-Neul 20-Mun 21-In 22-Mi 23-Ki 24-Sang 25-Byung 26-Seok 27-Gun 28-Yoo 29-Sup 30-Won 31-Sub
lol! lol! lol! lol!
hieuhh8x
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
hieuhh8x

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedMon Oct 08, 2007 6:26 am

Chà chà,cái dzụ này ngộ nha, sẵn tiện nhờ anh Phong tra dùm tên của em đi, em hông hiểu lắm về cách tra này âu,thanks anh phong trc hén.. cheers cheers
http://360.yahoo.com/hieuhh8x
phong
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
phong

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedTue Oct 16, 2007 8:31 am

hieuhh8x đã viết:
Chà chà,cái dzụ này ngộ nha, sẵn tiện nhờ anh Phong tra dùm tên của em đi, em hông hiểu lắm về cách tra này âu,thanks anh phong trc hén.. cheers cheers
chuyện nhỏ thôi, em đưa ngày tháng năm sinh của em cho anh đi, rồi anh tra dùm cho afro
hieuhh8x
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
hieuhh8x

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedMon Oct 22, 2007 2:26 am

đây nì: 28/09/1987
phong
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
phong

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedMon Oct 22, 2007 10:43 pm

hieuhh8x đã viết:
đây nì: 28/09/1987
tên của H là lee soo yooaffraid affraid affraid
seldo
Mới tham gia
Mới tham gia
seldo

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedTue Oct 23, 2007 5:19 am

phai wa. tra cho tui voi

19/05/1986
hieuhh8x
Thành viên năng nổ
Thành viên năng nổ
hieuhh8x

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_minipostedWed Oct 24, 2007 9:53 pm

cha nội seldo ham hố pà kố,lee soo yoo thấy seo nói zị à,đừng sad lee soo yoo nhen,hehehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!   tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!! Icon_miniposted

tra tên của bạn theo tiếng Hàn nè!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang